Browse

Categories

Company

Mzee Yusuph Amuota Daimond Aandika mambo mazito,Soma Hapa

Posted On: March 31, 2017 By NYIMBO MPYA 2024
Stream and Download Nyimbo Mpya 2024 Bongo Fleva Mpya 2024 latest new Songs released 2024 from your favorite Artists and enjoy Mp3 Music Audio and HD New Song Videos of different Styles such as Bongo flava, Hip Hop, Afrobeats, Kwaito, House, Amapiano, Gospel, Zouk/Rhumba & More.

Download Nyimbo Mpya

PLAY
SHARE
   47

WP_20170331_23_44_03_Rich (2)

    Msanii nguli aliyestaafu muziki wa Taarabu Mzee Yusuf huwezi kumtupa nje ya mitandao yakijamii ingawaje ametangaza kuachana na muziki wa kidunia na kuamua kumtumikia Allah lakini bado humkosi mitandaoni.

    Leo mapema alivamia kwenye ukurasa wa Instagram Diamond Platnumz na kuacha Comment ambayo ilisomeka kama ushauri wake alioupata akiwa kwenye jozi na ushauri huo ambao aliupata kwenye ndoto ulisomeka “Aslam aleykum kama ndugu yangu katika imaan leo nimekuota ukiwa unasoma QUR ANI tena kwa sauti nzuri sana naona si jambo la kulificha maana kwa nini nikuote ww sasa nakusihi usiache leo kusali ijumaa na sala nyengine labda Allah ana jambo jema kwako maana yy ndio muongowaji wa waja. Swali Allah akulipe mazuri zaidi ya hayo unayoyafikiria kichwani mwako. Mwenzyezi Mungu akutie nguvu na imani insha Allah. Amiin”

    Hata hivyo Mzee Yusuf amekazia kwa kujibu baadhi ya mashabiki wa Diamond Platnumz kuwa anamtakia kila la kheri kwenye muziki wake ila siku moja afikirie kuachana na mambo ya Kidunia na kurudi kumtumikia Allah kama yeye alivyojitolea.
    .
    Je kumtafuta Diamond instagram ni sawa au si saw??? Na Je umelipokeaje hili??? .
    TOA MAONI YAKO HAPA

    More from Mzee Yusuph

Featured Artists  View All